Karthika Deepam November 25th:దీపను షూట్ చేసిన మోనిత, జైలుకెళ్లిన దుర్గ , ఇది ముగింపు కాదా!

Karthika Deepam November 25th:దీపను షూట్ చేసిన మోనిత, జైలుకెళ్లిన దుర్గ , ఇది ముగింపు కాదా!
                            <strong>Karthika Deepam November 25th  Episode 1519</strong><strong> </strong><strong>(కార్తీకదీపం నవంబరు 25 ఎపిసోడ్)</strong>

హిమ చదువుకుంటూ ఉండగా  ఆనందరావు, సౌందర్య అక్కడికి వచ్చి బాగా చదువు హిమ చదివి మీ నాన్న లాగా గొప్ప డాక్టర్ అవ్వు అని అంటారు. అప్పుడు హిమ నేను డాక్టర్ని అవుతాను సౌర్య ఇంటికి వస్తే శౌర్య కలెక్టర్ అవుతుంది మరి తమ్ముడు ఏమవుతాడు నానమ్మ అని అడుగుతుంది.వాడు పెద్దయ్యాక ఏమి అవ్వాలనుకుంటే అది చేద్దాం అని ఆనందరావు చెబితే… సౌందర్య ఇప్పుడు వాడి సంగతి ఎందుకు లే ముందు నువ్వు చదువుకో అంటుంది. ఆ తరువాత హిమ ఆనంద్ తో ఆడుకోవడానికి వెళ్లిపోవడంతో.. శౌర్య గురించి మాట్లాడుకుంటారు. ఆ తర్వాత మోనిత చేసిన పనిని తలుచుకుని సౌందర్య కోపంతో రగిలిపోతూ ఎలా అయినా అక్కడికి వెళ్లాలి అనుకుంటూ ఉంటుంది.

మరొకవైపు మోనిత ఏదో ప్లాన్ వేసి..ఒకామెకు పని అప్పగిస్తుంది. ఆ తర్వాత మోనిత దుర్గ కి ఫోన్ చేసి ఈ రోజు నీపనైపోతుందని రెచ్చగొట్టేలా మాట్లాడుతుంది..దమ్ముంటే నేను చెప్పిన ప్లేస్ కి రా అని లొకేషన్ పంపిస్తుంది. అటు దీప మాత్రం..శౌర్య కోసం వెతుకుతూ ఉంటుంది…ఆరోగ్యం ఎందుకు బాగోవడం లేదో, భర్తను దూరం చేశావ్, బిడ్డను దూరం చేశావ్ ఇంకా ఎన్నాళ్లు ఆడుకుంటావ్..కనీసం నేను ప్రాణాలతో ఉన్నప్పుడైనా నా భర్తని పిల్లల్ని నా దగ్గరకు చేర్చు అనుకుంటుంది…కార్తీక్ కూడా కారులో వెళుతూ  మోనిత ఒక్కతే వెళ్లిందంటే ఏదో ప్లాన్ లో ఉంది అనుకుంటాడు…అటు దీప అక్కడ ఏం చేస్తుందో ఎక్కడెక్కడ తిరుగుతుందో అనుకుంటాడు.ఇంతకీ మోనిత ఎక్కడికి వెళ్లింది అనుకుంటాడు…మరోవైపు మోనిత పంపిన లొకేషన్ కి వెళతాడు దుర్గ. ఏంటి బంగారం 10 మంది గ్యాంగ్ తో ఉంటామనుకుంటే నువ్వు ఒక్కదానివే ఉన్నావు అని అనడంతో.. కొద్దిసేపు ఆగు అంటుంది మోనిత..నిన్ను పోలీసులకు పట్టిస్తానని మోనిత అంటే నేను చేసిన నేరాలకు సాక్ష్యాలు లేవంటూ ఏదేదో మాట్లాడుతాడు..అవన్నీ ఆ వెనుకే ఉన్న పోలీసులు రికార్డ్ చేస్తారు…దుర్గను లాక్కెళ్లిపోవడంతో… హమ్మయ్య ఓ పీడ విరగడైపోయింది…ఆ వంటలక్క సంగతి తేల్చాలి అనుకుంటుంది మోనిత.. ఇదంతా చెట్టు చాటునుంచి చూసిన కార్తీక్… షాపింగ్ పేరుతో దుర్గ అడ్డు తొలగించుకుందన్నమాట..ఇంకేదో పెద్ద ప్లాన్ లో ఉంది…దీపను జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలి అనుకుంటాడు.

మోనిత: హమ్మయ్య ఒక పీడ తెగిపోయింది అనుకోండి సంతోష. అయితే అదంతా కూడా కార్తీక్ చూసి బయటికి షాపింగ్ కి అని చెప్పి దుర్గ పీడ వదిలించుకుందన్నమాట ఎలా అయినా దీపను జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలి అనుకుని కార్తీక్ అక్కడి నుంచి వెళ్లిపోతాడు. News Reels

ఇవి కూడా చదవండి   స్టోన్ క్రషర్ ఆక్రమణపై చర్యలు తీసుకోవాలంటూ సీఎస్ కు చంద్రబాబు లేఖ

Also Read: రిషి-జగతిని కలిపిన యాక్సిడెంట్, ఆనందంలో మహేంద్ర, టెన్షన్లో దేవయాని

మరొకవైపు సౌందర్య మోనిత దగ్గరికి వెళ్లడానికి రెడీ అవుతూ ఉంటుంది. అప్పుడు హిమ నానమ్మ మీరు ఫస్ట్ ఎవరి దగ్గరకు వెళతారని అడిగితే… ముందు మోనిత దగ్గరకు, ఆ తర్వాత శౌర్య దగ్గరకు వెళతాను అంటుంది. ముందు మీరు శౌర్య దగ్గరకు వెళ్లండి ఆ తర్వాత మోనిత దగ్గరకు వెళ్లండి అంటుంది. నేను కూడా వస్తానని అడిగితే వద్దంటుంది సౌందర్య. ఇప్పుడది ఎన్ని వేషాలు వేసినా కాళ్లు చేతులు కట్టేసి ఇంటికి తీసుకొస్తానంటుంది సౌందర్య. ఆ తర్వాత  సౌందర్య దీపక్ కార్తీక్,దీప ఫోటో దగ్గరికి వెళ్లి మీ కూతురు మీరు ఉన్నారు అన్న ధైర్యంతో మీకోసం వెతుకుతోంది. తనని ఎలాగైనా ఇక్కడికి తీసుకు వద్దామని వెళుతున్నాను తీసుకొస్తాను అనుకుని బయలుదేరుతుంది…

మోనిత: దుర్గ మళ్లీ తిరిగిరాడు..వాడి తలనొప్పి తీరిపోయింది… ఈ వంటలక్క శౌర్యని వెతుక్కుంటూ సంగారెడ్డి వెళ్లిపోయింది.. ఇదే మంచి సమయం..కార్తీక్ ను మెల్లగా దారిలోకి తెచ్చుకోవాలి..అన్నీ మర్చిపోయి నా గురించే ఆలోచించేలా చేసుకోవాలి..కార్తీక్ ను తీసుకుని వెళ్లిపోవాలి అనుకుంటుంది…ఇంతలో శివ పరిగెత్తుకు వచ్చి… శివ: ఆ వంటలక్క కాల్ చేసింది ఫోన్ రాగానే హడావుడిగా కారులో వెళ్లిపోయారని చెబుతాడు… ఎక్కడికి వెళ్లారని అడిగితే ఏమో తెలియదు అంటాడు శివ.  మోనిత: ఆ శౌర్య కనిపించి నాన్న అని పిలిస్తే కార్తీక్ కీ గతం గుర్తుకువస్తుందని మోనిత టెన్షన్ పడుతుంటుంది.

Also Read: పిల్లలతో సహా సౌందర్య ఆందరావుని కలిసిన దీప-కార్తీక్, గన్ కి పనిచెప్పిన మోనిత, ఇక శుభం కార్డేనా!

దీప-కార్తీక్: మరుసటి రోజు ఉదయం కార్తీక్ దీప ఇద్దరు రోడ్డు మీద నడుచుకుంటూ వెళ్తూ శౌర్య గురించి ఎంక్వయిరీ చేస్తూ ఉంటారు. అటు సౌందర్య ఆనందరావు హిమ కూడా శౌర్య గురించి వెతుకుతూ ఉంటారు. ఆ తర్వాత కార్తీక్ దీప వెతుకుతూ ఉండగా అప్పుడు దీప కళ్ళు తిరగడంతో ఓ చోట కూర్చుని ఆలోచిస్తూ శౌర్య గురించి బాధపడుతూ ఉంటుంది. కష్టాలన్నీ పడేబదులు మళ్లీ ఏదైనా ప్రమాదం జరిగి చనిపోవడం మేలనిపిస్తోంది డాక్టర్ బాబు అని బాధపడుతుంది దీప.. అలా మాట్లాడొద్దు దీప అని ధైర్యం చెబుతాడు కార్తీక్…నీ బిడ్డ దొరుకుతుంది…ఇక భర్తగురించి అంటావా..నాకు గతం గుర్తుకురాకపోవచ్చు..వర్తమానం చూస్తున్నాను కదా..నువ్వు పడుతున్న తాపత్రయం చూస్తుంటే నాకు నువ్వు చెప్పింది నిజమే అనిపిస్తోంది..నన్న నీ భర్త అనుకో అంటాడు..దీప షాక్ అయి నిలబడుతుంది…ఎపిసోడ్ ముగిసింది..

ఇవి కూడా చదవండి   రైతులకు సీఎం జగన్ గుడ్ న్యూస్, 29న ఖాతాల్లో ఇన్‌పుట్‌ సబ్సిడీ జమ!

రేపటి(శనివారం) ఎపిసోడ్ లోఆనందరావు, సౌందర్య..శౌర్య దగ్గరకు వెళతారు…ఇప్పుడైనా వస్తావా అంటే..అమ్మానాన్నల్ని చూడకుండా నేను రాను రాను అంటుంది…అదే ఊరిలో శౌర్యను వెతుకుతున్న కార్తీక్-దీప ఆ అరుపులు విని ఆ వైపు పరిగెత్తుతారు… అంతా ఓ దగ్గరకు చేరుతారు..